ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 12

ชี้แจงเรื่องกรณีตู้เติมเงิน M-TOPUP 5 ปี 10 เดือน ago #1741

เนื่องจากกระผมได้ทำการวิพากษ์วิจารณ์การบริการหลังการขายของคุณอามัส ผู้จำหน่ายตู้เติมเงินโทรศัพย์ออนไลน์ยี้ห้อบุญเต็ม M-TOP UP ในเว็บไซต์กระทู้ถามตอบของผมไปนั้นเป็นการเข้าใจผิดกันเล็กน้อยและในตอนนี้คุณอามัสก็ไม่ได้เป็นตัวแทนจำหน่ายของผมอีกต่อไปแล้วหากเกิดปัญหาอันใดหลังการขายของคุณอามัสให้ติดต่อสอบถามกับคุณอามัสโดยตรงและต้องขออภัยคุณอามัสที่ผมได้ทำการวิพากษ์วิจารณ์ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ

ชี้แจงเรื่องกรณีตู้เติมเงิน M-TOPUP 4 ปี 3 สัปดาห์ ago #2020

• คิดให้ดีก่อนจะลงทุนกับอามัส
  • รูปประจำตัวของ คิดให้ดีก่อนจะลงทุนกับอามัส
คอนเฟิร์มบริการหลังการขายที่ยอดแย่ค่ะ เสียเงินสามหมื่นยังไม่เสียดายเท่าความรู้สึกที่เสียไป

ชี้แจงเรื่องกรณีตู้เติมเงิน M-TOPUP 1 ปี 6 เดือน ago #2038

• แล้วคัยเป็นคนรับเรื่อง นอกจากคุณอามัส
  • รูปประจำตัวของ แล้วคัยเป็นคนรับเรื่อง นอกจากคุณอามัส
Bbjjjjjjjjff

ชี้แจงเรื่องกรณีตู้เติมเงิน M-TOPUP 1 ปี 6 เดือน ago #2039

• แล้วคัยเป็นคนรับเรื่อง นอกจากคุณอามัส
  • รูปประจำตัวของ แล้วคัยเป็นคนรับเรื่อง นอกจากคุณอามัส
Bbjjjjjjjjff

ชี้แจงเรื่องกรณีตู้เติมเงิน M-TOPUP 1 ปี 6 เดือน ago #2040

• ไม่แก้ไขปัญหา งงมากๆ แล้วลูกค้าต้องทำงัย
  • รูปประจำตัวของ ไม่แก้ไขปัญหา งงมากๆ แล้วลูกค้าต้องทำงัย
เครื่องเสียไม่มีคัยรับเรื่องคับ ไม่รับโทร(ศัพท์

ชี้แจงเรื่องกรณีตู้เติมเงิน M-TOPUP 1 ปี 2 เดือน ago #2045

• aaaa
  • รูปประจำตัวของ aaaa
ระบบตู้เติมเงินไม่ดีคับ บริการหลังการขายห่วยแตก ผมเติมเงินทิ้งไว้ 5000 บาท พอระบบแจ้งเตือนว่าเงินหมดผมเช็คยอดจริงได้ 3300 แจ้งตรวจสอบไม่มีคนทำให้เงินก้อเสียฟรี ห่วยจริงคับขายมือ 2 จะมีคนเอาไหมเนี่ย
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 12
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.096 วินาที